Pages

Jumapili, Oktoba 13, 2013

UJUMBE MZURI JUMAPILI YA LEO "MAISHA NI KAMA KITABU"

Maisha ni kama kitabu.Katika maisha kuna walio nafuraha, wapo  walio na matatizo ikiwa ni pamoja na kuishi katika mzingira magumu, magonjwa nk. na yote haya hutokea katika maisha yetu, lakini unaambiwa hakuna kukata tamaa endelea kusonga mbele kwani leo unaweza kuwa na huzuni au maisha magumu lakini kesho maisha yakabadilika na ukawa mwenye furaha jambo la msingi usikate tamaa.

Hakuna maoni:

Related Posts Plugin for WordPress, Blogger...

share bottom